Kamfanin Bayar da Shawara ta Intanet

Kuna buƙatar taimako don kare hanyar sadarwar ku? Koyi fa'idodin yin aiki tare da kamfanin tuntuɓar yanar gizo da haɓaka tsaron hanyar sadarwar ku.

Kare cibiyar sadarwar kasuwancin ku daga barazanar yanar gizo yana ƙara mahimmanci, musamman lokacin da hare-haren nasara na iya haifar da asarar kuɗi mai yawa da kuma lalacewar suna. Don haka, kamfanoni da yawa suna juyawa zuwa kamfanonin tuntuɓar yanar gizo don taimakawa amintattun hanyoyin sadarwar su. Koyi game da fa'idodin aiki tare da irin wannan kamfani anan.

Samun Dama zuwa Babban Haihuwar Tsaro.

Ƙwararrun ƙwararrun ma'aikatan tsaro na intanet suna da kima sosai kuma suna cikin buƙata - yawanci fiye da yadda kasuwancin ku ke iya biya. Lokacin da kuke aiki tare da kamfanin tuntuɓar yanar gizo, duk da haka, kuna samun dama ga manyan hazaka a farashin da ya dace da kasafin ku. Wannan yana nufin za ku iya amfani da mafi nagartattun kayan aikin da ake da su don kare hanyar sadarwar ku ba tare da saka hannun jari mai tsoka ba wajen samar da ma'aikatan tsaron ku.

Karɓi Magani Na Musamman.

Kamfanoni masu ba da shawara kan tsaro na Intanet ƙwararru ne a fagen kuma ƙware wajen keɓance mafita don biyan buƙatun tsaro na kasuwancin ku na musamman. Dangane da girman kasuwancin ku, iyakokin sabis ɗin da kamfani mai ba da shawara zai iya bambanta daga mahimmancin sa ido don kutse zuwa cikakken martanin abin da ya faru na sabis da ƙari. Wannan yana nufin kun sami ainihin matakin kariyar da kuke buƙata - babu ƙari, ba kaɗan ba - barin ku kyauta don mai da hankali kan sauran fannonin gudanar da kasuwancin ku.

Nemo Nasiha da Jagoranci Mara Ƙaƙa.

Kamfanoni masu ba da shawara kan tsaro ta Intanet suna ba da shawarwari marasa son rai da jagora ga kasuwancin ku, don haka kada ku damu da yuwuwar rikice-rikice na sha'awa. Amintaccen mai ba da shawara zai iya ba ku kyakkyawar ra'ayi game da yanayin tsaro, yana bayyana dabarun gajere da na dogon lokaci da matakan da suka dace don ƙarfafa su. Bugu da ƙari, suna ba da cikakkiyar hanya, cikakke wacce ke kallon tarin fasahar ku gabaɗaya maimakon keɓance abubuwan da ke cikin cibiyar sadarwar ku.

Sami Babban Taimako a Tattaunawa tare da Dillalai da Masu Ba da Sabis.

Kamfanonin tuntuɓar tsaro ta Intanet kuma za su iya ba da ƙarin fa'ida yayin yin shawarwari tare da masu siyarwa da masu ba da sabis. Abokan hulɗa na iya tantancewa, tsarawa, da haɓaka dabarun tsaro ta intanet wanda ya dace da manufofin kasuwancin ku. Sannan za su iya ba da haske game da yuwuwar lahani a cikin ƙungiyar kuma su ba da jagora kan ƙirƙirar ingantaccen yanayin aiki wanda ya dace da bukatun ku. Wannan damar yin shawarwari na iya haifar da tanadin farashi mai mahimmanci ga kasuwancin ku.

Kasance Yanzu akan Barazana da Dokoki.

Kamfanonin tsaro na intanet na iya ba da shawara mai mahimmanci da jagora kan sabon yanayin barazanar da taimako tare da kiyaye halin yanzu akan ƙa'idodin da suka dace. Ƙungiyoyin da suka kasa bin ƙa'idodin tsaro na iya fuskantar tara mai yawa daga masu gudanarwa ko hasara mai yawa daga keta bayanan. Mai ba da shawara kan tsaro ta yanar gizo zai iya taimaka wa ƙungiyar ku ta guje wa waɗannan barazanar ta hanyar sa ido kan sabbin hanyoyin tsaro, gano abubuwan da za su yuwu, da ba da shawarar mafita masu dacewa.

Muhimman Sabis na Ba da Shawarar Intanet na Kasuwancin ku

A cikin yanayin dijital na yau, 'yan kasuwa suna fuskantar ƙarin barazana daga hare-haren intanet. Tare da haɓakar keta bayanai da yunƙurin kutse, ya zama mahimmanci ga ƙungiyoyi su ba da fifikon matakan tsaro na intanet. Wannan shine inda sabis na tuntuɓar yanar gizo ke shigowa. Waɗannan mahimman sabis ɗin suna ba wa 'yan kasuwa jagora da ƙwarewa don rage haɗari da kare mahimman bayanai.

A Cyber ​​Security Consulting Ops, mun fahimci mahimmancin kare kasuwancin ku daga barazanar yanar gizo. Ƙungiyarmu ta ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru a cikin ba da cikakkun sabis na tuntuɓar yanar gizo waɗanda suka dace da takamaiman bukatunku. Daga kimanta haɗarin haɗari da ƙima mai rauni zuwa tsara amsawar abin da ya faru da horar da ma'aikata, muna ba da cikakkiyar hanyar tsaro ta yanar gizo.

Muryar alamar mu ɗaya ce ta amana da dogaro, kuma muna alfahari da isar da manyan ayyuka. Tare da ƙwarewar mu, zaku iya tabbata cewa kasuwancin ku zai sami kayan aikin da suka dace da dabarun yaƙi da barazanar yanar gizo. Kada ku bar ƙungiyar ku cikin haɗari ga ayyukan ƙeta. Saka hannun jari a cikin mahimman sabis na tuntuɓar yanar gizo da kasuwancin ku ke buƙata tare da [Sanan Alama].

Mahimman kalmomi: sabis na tuntuɓar yanar gizo, kasuwanci, tsaro ta yanar gizo, ɓarna bayanai, yunƙurin kutse, rage haɗari, kare mahimman bayanai, ƙididdigar haɗari, ƙimayar rauni, shirin mayar da martani, horar da ma'aikata.

Muhimmancin tuntubar yanar gizo ga 'yan kasuwa

Sabis na tuntuɓar yanar gizo suna taka muhimmiyar rawa wajen taimaka wa 'yan kasuwa su kewaya cikin hadadden duniyar tsaro ta intanet. Waɗannan sabis ɗin suna ba da cikakkiyar hanya don kiyaye kasuwancin ku daga barazanar intanet. Ta hanyar yin hulɗa tare da amintaccen kamfanin tuntuɓar yanar gizo, kuna samun damar yin amfani da ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru waɗanda suka ƙware wajen gano lahani, haɓaka ingantattun dabaru, da aiwatar da tsauraran matakan tsaro.

Ɗaya daga cikin fa'idodin farko na tuntuɓar yanar gizo shine ikon gudanar da cikakken kimanta haɗarin haɗari. Waɗannan kimantawa suna taimakawa gano abubuwan more rayuwa na cibiyar sadarwa, tsarin, da raunin tafiyar matakai. Ta hanyar fahimtar waɗannan raunin, masu ba da shawara kan yanar gizo na iya haɓaka hanyoyin da aka keɓance don rage haɗari da kuma hana yuwuwar hare-haren yanar gizo. Bugu da ƙari, sabis na tuntuɓar yanar gizo suna ba da sa ido da ƙima mai gudana don tabbatar da cewa ƙungiyar ku ta ci gaba da fuskantar barazanar da ke tasowa.

Barazana ta yanar gizo ta yau da kullun da 'yan kasuwa ke fuskanta

Kafin shiga cikin takamaiman sabis ɗin da masu ba da shawara kan Intanet ke bayarwa, yana da mahimmanci a fahimci barazanar da kasuwancin ke fuskanta. Masu aikata laifuka ta yanar gizo suna ƙara haɓaka hanyoyinsu, yana mai da mahimmanci ga ƙungiyoyi su san haɗarin da suke fuskanta.

Ɗaya daga cikin barazanar da aka fi sani shine hare-haren phishing. Fitar ta ƙunshi yaudarar mutane don bayyana mahimman bayanai, kamar kalmomin sirri ko bayanan katin kiredit, ta hanyar nuna a matsayin amintattu. Waɗannan hare-haren suna yawan faruwa ta hanyar imel, inda masu aikata laifuka ta yanar gizo ke ƙera saƙon gamsassu waɗanda ke sa masu karɓa su danna hanyoyin haɗin gwiwa ko ba da bayanan sirrinsu.

Wata babbar barazana ita ce harin ransomware. Ransomware malware ne wanda ke ɓoye fayilolin wanda aka azabtar, yana sa ba za a iya samun su ba har sai an biya fansa. Waɗannan hare-haren na iya lalata kasuwancin, haifar da hasarar kuɗi da yawa da kuma lalacewar mutunci.

Sauran barazanar yanar gizo na gama gari sun haɗa da cututtukan malware, keta bayanai, barazanar mai ciki, da hare-haren hana sabis (DDoS) rarraba. Kowace barazana tana haifar da haɗarin kasuwanci na musamman, yana nuna buƙatar tsauraran matakan tsaro na intanet.

Ƙimar tsaro ta Intanet da sarrafa haɗari

Kamfanonin tuntuɓar yanar gizo guda biyu suna samarwa sune kima na tsaro da sarrafa haɗari. Cikakken ƙima yana taimakawa gano lahani a cikin abubuwan more rayuwa, tsarin, da matakai na ƙungiyar ku. Wannan kima na iya haɗawa da gwajin shigar ciki, duban lahani, da sake duba lambobi don gano raunin da zai iya yiwuwa.

Da zarar an gano lahani, masu ba da shawara ta yanar gizo suna aiki tare da ƙungiyar ku don haɓaka dabarun sarrafa haɗari. Wannan dabarar ta ƙunshi ba da fifiko da magance rashin ƙarfi dangane da tasirinsu da yuwuwar yin amfani da su. Ta hanyar aiwatar da matakan rage haɗari, kamar amfani da facin tsaro, aiwatar da ingantaccen ikon sarrafawa, da rufaffen bayanai masu mahimmanci, kasuwanci na iya rage fallasa su ga barazanar yanar gizo.

Hanyoyin tsaro na hanyar sadarwa

Tsare hanyar sadarwar ƙungiyar ku yana da mahimmanci don kare mahimman bayanai da hana shiga mara izini. Kamfanonin tuntuɓar yanar gizo suna ba da kewayon hanyoyin tsaro na hanyar sadarwa don ƙarfafa abubuwan sadarwar ku.

Firewalls muhimmin bangare ne na tsaro na cibiyar sadarwa. Suna aiki azaman shamaki tsakanin hanyar sadarwar ku ta ciki da barazanar waje, tace masu shigowa da masu fita don hana shiga mara izini. Hakanan ana amfani da tsarin gano kutse da tsarin rigakafi (IDS/IPS) don saka idanu kan zirga-zirgar hanyar sadarwa da ganowa da toshe ayyukan da ake tuhuma.

Cibiyoyin sadarwa masu zaman kansu (VPNs) suna ba da amintacciyar hanyar nisa zuwa cibiyar sadarwar ƙungiyar ku, ba da damar ma'aikata su haɗa amintattu daga wurare masu nisa. Bugu da ƙari, ɓangaren cibiyar sadarwa yana taimakawa rarraba cibiyar sadarwar ku, yana iyakance yuwuwar tasirin keta da kuma sa ya zama da wahala ga maharan su matsa gaba a cikin abubuwan more rayuwa na ku.

Amsar da ya faru da sabis na farfadowa

Duk da mafi kyawun matakan kariya, babu wata ƙungiya da ke da kariya daga hare-haren yanar gizo. Abin da ya sa kamfanonin tuntuɓar yanar gizo suma suna ba da amsawar abin da ya faru da ayyukan dawo da su. Amsa mai sauri da inganci yana da mahimmanci don rage lalacewa da dawo da ayyuka na yau da kullun a cikin keta tsaro ko harin yanar gizo.

Masu ba da shawara ta hanyar Intanet suna aiki tare da ƙungiyar ku don haɓaka shirin mayar da martani wanda ya dace da bukatunku. Wannan shirin ya zayyana matakan da suka wajaba da ya kamata a dauka idan aka samu sabani, wadanda suka hada da tsare abubuwan da suka faru, adana shaida, da sadarwa tare da masu ruwa da tsaki. Bugu da ƙari, masu ba da shawara ta yanar gizo za su iya taimakawa a cikin binciken bincike, taimakawa wajen gano ainihin dalilin cin zarafi da bayar da shawarwari don hana abubuwan da suka faru a gaba.

Ayyukan farfadowa sun haɗa da maido da tsarin da bayanai da abin ya shafa, tabbatar da ci gaban kasuwanci. Masu ba da shawara ta hanyar Intanet za su iya taimaka wa ƙungiyar ku haɓaka ƙwaƙƙwaran wariyar ajiya da dabarun dawo da su don rage raguwar lokaci da asarar bayanai a yayin harin. Ta hanyar samun ingantacciyar amsawar abin da ya faru da shirin dawo da aiki a wurin, kasuwancin na iya rage tasirin harin yanar gizo sosai.

Shirye-shiryen horar da ma'aikata da fadakarwa

Yayin da hanyoyin fasaha ke da mahimmanci wajen yaƙar barazanar yanar gizo, kuskuren ɗan adam ya kasance muhimmiyar mahimmanci a cikin nasara hare-hare. Kamfanonin tuntuɓar Intanet sun fahimci mahimmancin ilimantar da ma'aikata game da mafi kyawun ayyukan tsaro na intanet da kuma wayar da kan jama'a game da haɗarin haɗari.

Shirye-shiryen horar da ma'aikata da wayar da kan jama'a suna ba wa ma'aikatan ku ilimi da ƙwarewa don ganowa da amsa barazanar yanar gizo yadda ya kamata. Waɗannan shirye-shiryen sun haɗa da tsaftar kalmar sirri, wayar da kan jama'a ta phishing, hare-haren injiniyan zamantakewa, da amintattun ayyukan bincike. Ta hanyar haɓaka al'adar wayar da kan jama'a ta yanar gizo a cikin ƙungiyar ku, kuna ƙarfafa ma'aikatan ku su zama layin farko na tsaro daga hare-haren yanar gizo.

Kariyar bayanai da sabis na sirri

Kare mahimman bayanai shine babban fifiko ga kasuwancin da ke aiki a cikin yanayin dijital na yau. Kamfanonin tuntuɓar Intanet suna ba da kariyar bayanai da sabis na sirri don taimakawa ƙungiyoyi su kiyaye mafi kyawun kadarorin su.

Rufe bayanai muhimmin bangare ne na kariyar bayanai. Ko da ya fada hannun da bai dace ba, rufaffen bayanai masu mahimmanci ya kasance ba za a iya karantawa ba tare da maɓallin ɓoyewa da ya dace ba. Masu ba da shawara ta hanyar Intanet za su iya taimakawa wajen aiwatar da hanyoyin ɓoyayye a cikin abubuwan more rayuwa da tsarin ƙungiyar ku, suna tabbatar da sirrin bayanai.

Bugu da ƙari, ƙa'idodin keɓancewar bayanai, kamar Dokar Kariya ta Gabaɗaya (GDPR), tana ɗora tsauraran buƙatu kan kasuwancin da ke sarrafa bayanan sirri. Kamfanonin tuntuɓar Intanet za su iya taimaka wa ƙungiyar ku ta bibiyar waɗannan ƙa'idodi, tabbatar da bin ƙa'idodi da rage haɗarin hukuncin shari'a da na kuɗi.

Yarda da shawarwari na tsari

Baya ga ka'idojin sirrin bayanai, dole ne 'yan kasuwa su bi ƙa'idodin takamaiman masana'antu da ƙa'idodi masu alaƙa da tsaro ta intanet. Kamfanoni masu ba da shawara ta Intanet suna ba da biyayya da sabis na tuntuɓar tsari don taimakawa ƙungiyoyi su cika waɗannan buƙatun.

Ko ƙungiyar ku tana aiki a cikin kuɗi, kiwon lafiya, ko kowace masana'antu da aka tsara, masu ba da shawara ta yanar gizo na iya taimakawa wajen fahimta da aiwatar da abubuwan da suka dace. Waɗannan abubuwan sarrafawa na iya haɗawa da ikon samun dama, hanyoyin dubawa, manufofin riƙe bayanai, da hanyoyin mayar da martani. Ta hanyar tabbatar da bin ka'idodin masana'antu, 'yan kasuwa za su iya nuna himmarsu ga tsaro ta yanar gizo da kuma kare kansu daga yuwuwar sakamako na doka da ƙima.

Zaɓi kamfani mai ba da shawara kan Intanet da ya dace don kasuwancin ku

Zaɓin madaidaicin kamfanin tuntuɓar yanar gizo don kasuwancin ku yana da mahimmanci ga nasarar ayyukan ku ta yanar gizo. Lokacin da ake kimanta abokan haɗin gwiwa, yi la'akari da ƙwarewar kamfani, gogewa, da kuma suna. Nemo kamfanoni masu ingantattun rikodi a cikin samar da cikakkun sabis na tuntuɓar yanar gizo kuma sun yi aiki tare da kamfanoni iri ɗaya.

Bugu da ƙari, la'akari da tsarin kamfani na tsaro na intanet. Shin sun saba da sabbin barazana da fasaha? Shin suna ba da fifiko ga ci gaba da ilimi da horarwa ga masu ba da shawara? Kamfanin tuntuɓar yanar gizo mai tunani na gaba zai iya daidaitawa da yanayin yanayin tsaro na yanar gizo da samar da ƙungiyar ku da mafi kyawun mafita.

Bugu da ƙari, ƙididdige damar sadarwa da haɗin gwiwar kamfanin. Ingantaccen tsaro ta yanar gizo yana buƙatar haɗin gwiwa tsakanin kamfanin tuntuɓar da ƙungiyar ku. Tabbatar cewa kamfanin yana da fayyace hanyoyin sadarwa da tsarin tallafi mai amsawa don magance duk wata damuwa ko al'amuran da ka iya tasowa.

A ƙarshe, sabis na tuntuɓar yanar gizo suna da mahimmanci ga 'yan kasuwa don kiyaye kasuwancin su daga barazanar yanar gizo. Ta hanyar yin hulɗa tare da amintaccen kamfani mai ba da shawara na yanar gizo, ƙungiyoyi za su iya amfana daga cikakken kimanta haɗarin haɗari, hanyoyin tsaro na cibiyar sadarwa, amsawar aukuwa da ayyukan dawo da su, horar da ma'aikata da shirye-shiryen wayar da kan jama'a, kariyar bayanai da sabis na sirri, bin bin doka da shawarwari, da ƙari. Saka hannun jari a cikin mahimman ayyukan tuntuɓar yanar gizo kasuwancin ku na buƙatar rage haɗari, kare mahimman bayanai, da tabbatar da nasarar ƙungiyar ku na dogon lokaci.