Jagora don Nemo Madaidaicin Sabis na Tuntuɓar Tsaro na Cyber

Kuna buƙatar taimako don ɗaukar abin dogara mai ba da sabis na tuntuɓar tsaro ta yanar gizo? Sannan, sami bayanin da kuke buƙata tare da cikakken jagorar mu!

Tsaro na Cyber yana da mahimmanci ga duk ayyukan kasuwanci kuma yana buƙatar ƙwarewa na musamman. Sabis na tuntuɓar tsaro ta Intanet suna taimaka muku tantancewa da magance barazanar da za a iya fuskanta don kara girman kariyar kamfanin ku. Wannan jagorar zai ba da bayanin abin da za ku jira daga mai ba da sabis na tuntuɓar tsaro ta hanyar yanar gizo don ku iya zaɓar mafi dacewa ga ƙungiyar ku.

Fahimtar Bukatun Tsaron Yanar Gizonku.

Kafin bincika yuwuwar kamfanonin tuntuɓar tsaron yanar gizo, la'akari da takamaiman bukatunku na tsaro. Wannan zai taimaka muku sanin waɗanne ayyuka ne mai bayarwa zai iya bayarwa da nawa ya kamata ku kashe. Yi la'akari da bayanan ƙungiyar ku, waɗanne dokoki ne ke tafiyar da su, da sauran buƙatun tsaro waɗanda zasu iya shafar ayyukanku. Hakanan yana da mahimmanci don gano giɓin abubuwan tsaro na yanzu da ayyana irin shawarar da kuke buƙata. Waɗannan tattaunawa suna da mahimmanci don zaɓar mai bada sabis ɗin da ya dace.

Bincike Daban-daban Masu bada sabis.

Da zarar kun fahimci ayyukan da bukatun ku, bincika yuwuwar masu ba da shawara kan tsaro na cyber kuma kwatanta aƙalla kamfanoni huɗu zuwa biyar, tabbatar da kowane yana ba da sabis da shawarwari iri ɗaya. Nemi ƙungiyoyi masu ɗimbin ƙwarewar masana'antu, ƙaƙƙarfan nassoshi na abokin ciniki, ƙayyadaddun samfuran sabis, da tsarin farashi. Tabbatar kun fahimci ayyukan tsaro da hanyoyin su kuma. A ƙarshe, gano madaidaicin mai bayarwa zai dogara ne akan gano wanda ya haɗa sabis mafi girma a farashi mai karɓuwa.

Samu Ra'ayoyin Daga Abokan Yanzu da Tsoffin Abokan Ciniki.

Ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyin don samun ainihin ma'anar yadda yuwuwar cyber tsaro mai ba da shawara zai dace da ƙungiyar ku shine don neman amsa daga abokan ciniki na yanzu da na da. Yi tambayoyi kamar: Yaya tsawon lokacin da kamfani ke ɗaukar su? Wane irin sakamako suka gani da hidimarsu? Shin suna ba da shawarar wannan mai bayarwa? Yin wannan bincike na baya zai iya taimaka muku samun ƙarin kwarin gwiwa wajen yanke shawara ta ƙarshe.

Tabbatar da Takaddun shaida da Takaddun shaida.

Tabbatar da takaddun shaidar su da takaddun shaida yana da mahimmanci kafin shiga kowane mai ba da shawara kan tsaro na cyber. Dangane da nau'in sabis ɗin da suke bayarwa, yana da fa'ida a bincika takaddun shaida da cancantar membobin ƙungiyar su. Bincika idan kowane memba na ƙungiyar ya sami Certified Information Security Manager (CISM), Certified Information Systems Security Professional (CISSP), ko wasu takaddun shaida-masana'antu. Hakanan yana da mahimmanci don tabbatar da cewa sun bi ka'idodin ingancin da aka yarda da su da kuma matakai kamar su Ƙungiyar Ƙididdiga ta Duniya (ISO) ko Manufofin Sarrafa Labarai da Fasaha masu alaƙa (COBIT). Tabbatar da takaddun shaida yana haɓaka amincin ku ga mai badawa kuma yana taimaka muku mafi daidai gwargwadon iyawar su!

Tuntuɓi Kamfanin don Taron Tuntuɓar.

Da zarar kun gano kuma ku tabbatar da yuwuwar masu samar da shawarwarin tsaro na cyber, lokaci yayi da za ku yi hira da su. Tuntuɓi kamfani kuma tambayi game da ayyuka da mafita da za su iya ba ku. Nemo yadda za su iya taimaka maka business cimma burinsa, tsawon lokacin da za su ɗauka don isar da ayyukan, idan akwai wasu garanti da garanti, wane matakin tallafin abokin ciniki da suke bayarwa, da dai sauransu. A yayin wannan zaman shawarwari, tabbatar da tattauna ƙididdigar farashin aikin da sharuɗɗan biyan kuɗi. A ƙarshe, bincika ƙwarewar ƙungiyar su wajen aiwatar da ayyuka iri ɗaya.