kuhusu

Tulianza Mfumo wa Ushauri wa Usalama wa Mtandao kwa sababu tuna shauku ya kuwasaidia wengine kulinda mali na data zao dhidi ya wahalifu wa mtandao ambao huwavamia waathiriwa kwa mbinu za kila aina. Waathiriwa wengi hawatajua kuwa walikiuka kwa angalau siku 197. Wengine hawatajua kabisa. Kwa hivyo tuko hapa kuwasaidia wateja wetu kuzuia ukiukaji wa data kwa kufanya mambo ambayo yatafanya iwe vigumu kwa watendaji wabaya kupata ufikiaji wa mifumo yao.

Tunasaidia Shirika Lako Kutambua, Kulinda, Kugundua, Kujibu na Kupona Kutokana na Mashambulizi ya Mtandao.

Mfumo wa Ushauri wa Usalama wa Mtandao hutoa mafunzo shirikishi ya usalama wa mtandao kwa makampuni. Hatutumii tu barua pepe za hadaa kama kampuni zingine za usalama wa mtandao kwa wafanyikazi wao. Kwanza tunawaonyesha wafanyakazi mbinu zinazotumiwa na wavamizi na jinsi wanavyoweza kutambua aina hizi za mashambulizi kabla ya kufungua kiambatisho au kubofya kiungo katika barua pepe.

Sisi ni kampuni ya ushauri ya usimamizi wa hatari ya usalama wa mtandao inayolenga kusaidia mashirika kuzuia upotezaji wa data na kufunga mfumo kabla ya ukiukaji wa mtandao. Tunatoa mafunzo ya uhandisi wa kijamii ya wafanyikazi wa mbali kwa wafanyikazi, pamoja na cybersecurity PenTest na tathmini za ndani. Pia tunatoa uchunguzi wa kidijitali ili kurejesha data baada ya ukiukaji wa usalama wa mtandao.